ตารางผู้นำ เกมส์ท้าเซียน


#671 The gunner

รอทายผล
0
#672 ลูกน้ำ

รอทายผล
0
#673 ปากแดง
DWWDWLLWWL
โมนาโก
23
#674 Sammy
WLLWLLWWL
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
14.5
#675 Dome
WWWWLWllLD
เชลซี
31

เข้าเล่นเกมส์

Top Form ทายแม่นสุด


#1 กูมาโชว์เทพ
W DwDWW WWWW
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
31.5
#2 tewanoi
W WwLLW LWWW
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
26.5
#3 I BA
W DWWL WWWW
บาเยิร์น มิวนิค
32
#4 เด็กน้อย
W WWWLW LWWL
เบิร์นลี่ย์
29.5
#5 เสือดำ
W WWWWW lLWD
บาร์เซโลน่า
37
#6 NonNy
W DWLWW LWWW
บาเยิร์น มิวนิค
28
#7 แองจี้เบิดร์
w DWWLW WLLW
เนิร์นแบร์ก
27.5
#8 เซียนเทพ
W WLLL WWWw
วาล็องเซียนส์
19.5
#9 ไร้เทียมทาน
W WWD LWWW
เกววีลย์ อูแอส
19
#10 Jomozil
W DWWW LWDW
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
26




โปรแกรมถ่ายทอดสด วันที่ 19 พ.ย. 2560

Denmark - Superligaen
เวลา
คู่แข่งขัน
18:00  Lyngby
 Randers FC
20:00  Horsens
 Odense
00:00  Brondby
 Nordsjaelland
Japan - J2 League
เวลา
คู่แข่งขัน
14:00  ฟาเจียโน โอคายามะ
 อวิสปา ฟูกูโอกะ
14:00  Chiba
 Yokohama FC
14:00  Kamatamare
 นาโกย่า แกรมปัส
14:00  มัตซูโมโตะ ยามากะ
 เกียวโต แซงก้า
Korea - K-League
เวลา
คู่แข่งขัน
13:00  เอฟซี โซล
 เชจู ยูไนเต็ด
13:00  กังวอน
 อุลซาน ฮุนได
13:00  Jeonbuk
 Suwon Bluewings
Russia - Premier League
เวลา
คู่แข่งขัน
15:30  Ufa
 Ural
18:00  FK Anzi Makhackala
 Lokomotiv Moscow
กัลโช่ เซเรีย อา
เวลา
คู่แข่งขัน
18:30  โครโตเน่
 เจนัว
21:00  ซามพ์โดเรีย
 ยูเวนตุส
21:00  สปาล
 ฟิออเรนติน่า
21:00  โตริโน่
 คิเอโว่
21:00  เบเนเวนโต้
 ซาสซูโอโล่
02:45  อินเตอร์ มิลาน
 อตาลันต้า
ซีรีส์ เอ บราซิล
เวลา
คู่แข่งขัน
02:00  วิตอเรีย เซตูบัล
 ครูไซโร่
02:00  ฟลาเมงโก
 โครินเธียนส์
04:00  อัต.พาราเนนเซ่
 วาสโก ดา กาม่า
04:00  ซานโตส
 เกรมิโอ
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
เวลา
คู่แข่งขัน
18:00  เกนเกลอร์เบียร์ลิจี้
 เคย์เซริสปอร์
18:00  อลันยาสปอร์
 มาลัตยาสปอร์
20:30  แทร็บซอนสปอร์
 ออสมันลิสปอร์
23:30  เฟเนร์บาห์เช่
 ซิวาสสปอร์
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
เวลา
คู่แข่งขัน
22:00  กราสฮอปเปอร์
 เอฟซี ธูน
ซูเปอร์ลีก แอลเบเนีย
เวลา
คู่แข่งขัน
20:00  ลุชย่า
 ฟลามูร์ตารี่
23:00  สเคนเดอร์บู
 คามซ่า
ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า
เวลา
คู่แข่งขัน
05:15  โบคา จูเนียร์ส
 ราซิ่ง คลับ
บุนเดสลีก้า
เวลา
คู่แข่งขัน
21:30  ชาลเก้ 04
 ฮัมบูร์ก
00:00  แวร์เดอร์ เบรเมน
 ฮันโนเวอร์
บุนเดสลีก้า 2
เวลา
คู่แข่งขัน
19:30  อิงโกลสตัดท์
 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
พรีเมียร์ลีก
เวลา
คู่แข่งขัน
23:00  วัตฟอร์ด
 เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
เวลา
คู่แข่งขัน
17:30  ดูนาฟ รูส
 เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
22:30  วิโตซ่า บิสตริตซ่า
 เลฟสกี้ โซเฟีย
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
เวลา
คู่แข่งขัน
19:00  วอร์สคลา โพลทาว่า
 สตาล
พรีเมียร์ลีก รัสเซีย
เวลา
คู่แข่งขัน
23:00  เซนิต
 ทอสโน่
ลา ลีก้า
เวลา
คู่แข่งขัน
18:00  มาลาก้า
 ลา กอรุนญ่า
22:15  เอสปันญ่อล
 บาเลนเซีย
00:30  ลาส ปัลมาส
 เลบานเต้
02:45  แอธเลติก บิลเบา
 บียาร์เรอัล
ลา ลีก้า 2
เวลา
คู่แข่งขัน
18:00  นูมานเซีย
 กิมนาสติก
22:00  Rayo Vallecano
 Barcelona B
ลีกเอิง
เวลา
คู่แข่งขัน
21:00  ก็อง
 นีซ
23:00  โอลิมปิก ลียง
 มงต์เปลลิเย่ร์
03:00  บอร์กโดซ์
 โอลิมปิก มาร์กเซย
เอลีก ออสเตรเลีย
เวลา
คู่แข่งขัน
15:00  เพิร์ธ กลอรี
 เมลเบิร์น วิคตอรี
เอเรดิวิซี่
เวลา
คู่แข่งขัน
18:30  เอดีโอ เดน ฮาก
 เฮราเคิ่ลส์
20:30  พีอีซี ซโวลล์
 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30  โกรนิงเก้น
 วิเทสส์ อาร์เน่ม
22:45  โรด้า เจซี
 อาแซ่ด อัลค์มาร์
แชมเปี้ยนชิพ
เวลา
คู่แข่งขัน
20:15  ลีดส์ ยูไนเต็ด
 มิดเดิ้ลสโบรช์
โปรตุเกส คัพ
เวลา
คู่แข่งขัน
03:15  กิมาไรซ์
 เฟยเรนเซ่